Module quang WINTOP YTPS-G35-20S

Module quang WINTOP YTPS-G35-20S
3679

QUAN ĐIỂM TRONG KINH DOANH

SẢN PHẨM TỐT - GIÁ CẠNH TRANH - DỊCH VỤ HOÀN HẢO.

Quý khách chỉ thanh toán khi cảm thấy hài lòng sản phẩm & dịch vụ của Công Ty Viễn Thông Thành Phố cung cấp

TOÀN THỂ NHÂN VIÊN CÔNG TY VIỄN THÔNG THÀNH PHỐ LUÔN LUÔN LẮNG NGHE & PHỤC VỤ KHÁCH HÀNG TỐT NHẤT.

770,000 VND (Chưa bao gồm VAT)

Thông tin kỹ thuật
Module quang WINTOP YTPS-G35-20S
Khoảng cách truyền cáp quang: 20 km
Cổng kết nối quang: SC
Bước sóng phát Tx: 1310 nm
Bước sóng thu Rx: 1550 nm
Loại tín hiệu: Single-mode
Tốc độ truyền dữ liệu: 1.25Gbps single fiber (WDM) SFP
Nhiệt độ hoạt động: 0 - 70°C
Nguồn điện: 3.3V
Hàng chính hãng WINTOP

Thông tin chi tiết

Module quang WINTOP YTPS-G35-20S
Khoảng cách truyền cáp quang: 20 km
Cổng kết nối quang: SC
Bước sóng phát Tx: 1310 nm
Bước sóng thu Rx: 1550 nm
Loại tín hiệu: Single-mode
Tốc độ truyền dữ liệu: 1.25Gbps single fiber (WDM) SFP
Nhiệt độ hoạt động: 0 - 70°C
Nguồn điện: 3.3V
Hàng chính hãng WINTOP

Sản phẩm cùng thương hiệu