Bàn điều khiển camera IP SpeedDome KBVISION KX-C100NK
QUAN ĐIỂM TRONG KINH DOANH
SẢN PHẨM TỐT - GIÁ CẠNH TRANH - DỊCH VỤ HOÀN HẢO.
TOÀN THỂ NHÂN VIÊN CÔNG TY VIỄN THÔNG THÀNH PHỐ LUÔN LUÔN LẮNG NGHE & PHỤC VỤ KHÁCH HÀNG TỐT NHẤT.
4,153,000 VND (Chưa bao gồm VAT)
Giá trước đây 5,606,000 VNDTiết kiệm 26%
Thông tin kỹ thuật
- Bàn điều khiển camera IP SpeedDome.
- Hỗ trợ chức năng điều khiển PTZ 3 chiều (quay trái, phải, zoom in, zoom out).
- Cài đặt điểm, tự động quét, Plan, Tour và Pattern.
- Màn hình TFT hiển thị thông tin và hỗ trợ cài đặt.
Thông tin chi tiết
Đặc tính kỹ thuật
Model KX-C100NK
General
Keyboard Keypanel Electromechanical
Joystick 3-axis, vector-sloving, with twisting, return to – center head
Keyboard Connector RJ-45, RS232, RS485, RS422, USB
Keyboard Communication Direct Mode, Network Mode
Direct Mode Interface: RS232/RS485
DVR Protocol: DH2
Dome Protocol: DH-SD/PELCO-D/PELCO-P/PELCO-D1/PELCO-P
Network Mode Interface: RJ45
DVR/Network
Dome: IP Address/Port/Protocol
Display LCD, 75.2 x 33.85 mm
Environmental
Power Supply Power adapter, input 100V~240V 50Hz/ 60Hz, output 12VDC/1000mA
Power Consumption 5W
Working Temperature -10ºC ~ +55ºC
Working Humidity 10% ~ 90%
Atmosphere 86kpa ~ 106kpa
Dimensions 330 x 160 (140) x 37.5 (21) mm  (W x D x H) (height: 10mm including joystick)