Mixer Amplifier 240W TOA A-2240D-AS
2269
QUAN ĐIỂM TRONG KINH DOANH
SẢN PHẨM TỐT - GIÁ CẠNH TRANH - DỊCH VỤ HOÀN HẢO.
TOÀN THỂ NHÂN VIÊN CÔNG TY VIỄN THÔNG THÀNH PHỐ LUÔN LUÔN LẮNG NGHE & PHỤC VỤ KHÁCH HÀNG TỐT NHẤT.
4,802,490 VND (Chưa bao gồm VAT)
Giá trước đây 6,003,113 VNDTiết kiệm 21%
Thông tin kỹ thuật
-Được thiết kế có 3 ngõ vào micro, 2 ngõ vào AUX và ngõ ra cho ghi âm.
-Âm ly thường được sử dụng cùng loa CS-304.
-Điều chỉnh âm sắc hiệu quả cả 2 âm bass và treble.
-Có thể hoạt động ở 2 chế độ điện áp AC và DC.
-Có nguồn Phantom cung cấp cho đường MIC1 (cấp nguồn khi sử dụng loại micro tụ điện).
Thông tin chi tiết
Đặc tính kỹ thuật
Nguồn cung cấp 220 - 240VAC, 50/60Hz
Công suất ngõ ra 240W
Nguồn điện tiêu thụ 48W (AC operation at 1/8 maxium output without clip)
Đáp ứng tần số 50 - 20,000 Hz
Độ méo Dưới 1% hoặc tại 1 kHz, 1/3 công suất
Ngõ vào MIC 1-3: -60 dB*, 600 Ω, balanced, phone jack
AUX 1, 2: -20 dB*, 10 kΩ, unbalanced, RCA pin jack
Ngõ ra Speaker out: Balanced (floating)
Trở kháng cao: 42 Ω (100 V)
Rec out: 0 dB*, 600 Ω, unbalanced, RCA pin jack
Nguồn Phantom DC +21 V (MIC 1)
Tỉ số S/N 60 dB hoặc hơn
Điều chỉnh Tone Bass: ±10 dB at 100 Hz
Treble: ±10 dB at 10 kHz
Muting MIC 1: Mutes other input signals by 0 – 30 dB attenuation
Thành phẩm Mặt trước: Nhựa ABS, màu đen
Vỏ: Thép, màu đen
Kích thước 420 x 100.6 x 280.3mm