Mixer Amplifier 120W TOA A-2120D-AS
2267
QUAN ĐIỂM TRONG KINH DOANH
SẢN PHẨM TỐT - GIÁ CẠNH TRANH - DỊCH VỤ HOÀN HẢO.
TOÀN THỂ NHÂN VIÊN CÔNG TY VIỄN THÔNG THÀNH PHỐ LUÔN LUÔN LẮNG NGHE & PHỤC VỤ KHÁCH HÀNG TỐT NHẤT.
3,855,060 VND (Chưa bao gồm VAT)
Giá trước đây 4,818,825 VNDTiết kiệm 20%
Thông tin kỹ thuật
-Điều chỉnh âm thanh dễ dàng và nhanh chóng nhờ núm điều khiển âm lượng Master.
-Có 3 ngõ vào cân bằng cho micro, 2 ngõ vào AUX và ngõ ra cho ghi âm.
-Điều chỉnh âm sắc hiệu quả cả 2 âm Bass và Treble.
-Có thể hoạt động ở 2 chế độ điện áp AC và DC.
-Có nguồn Phantom cung cấp cho đường MIC1 (để cấp nguồn khi sử dụng loại micro tụ điện).
-Mic 1-3 của phiên bản H: Jack cắm loại 6 ly.
-Mic 1-3 của phiên bản CE-AU: Jack cắm loại canon XLR-3-31.
Thông tin chi tiết
Đặc tính kỹ thuật
Nguồn cung cấp 220 - 240 VAC, 50/60Hz
Công suất ngõ ra 120 W
Nguồn điện tiêu thụ 30W (AC operation at 1/8 maxium output without clip)
Đáp ứng tần số 50 - 20,000 Hz
Độ méo Dưới 1% hoặc tại 1 kHz, 1/3 công suất
Ngõ vào MIC 1-3: -60 dB*, 600 Ω, balanced, phone jack
AUX 1, 2: -20 dB*, 10 kΩ, unbalanced, RCA pin jack
Ngõ ra Speaker out: Balanced (floating)
Trở kháng cao: 83 Ω (100 V)
Rec out: 0 dB*, 600 Ω, unbalanced, RCA pin jack
Nguồn Phantom DC +21 V (MIC 1)
Tỉ số S/N 60 dB hoặc hơn
Điều chỉnh Tone Bass: ±10 dB at 100 Hz
Treble: ±10 dB at 10 kHz
Muting MIC 1: Mutes other input signals by 0 – 30 dB attenuation
Thành phẩm Mặt trước: Nhựa ABS, màu đen
Vỏ: Thép, màu đen
Kích thước 420 x 100.6 x 280.3mm