Module quang WINTOP YTPS-E53-40L

Module quang WINTOP YTPS-E53-40L
3732

QUAN ĐIỂM TRONG KINH DOANH

SẢN PHẨM TỐT - GIÁ CẠNH TRANH - DỊCH VỤ HOÀN HẢO.

Quý khách chỉ thanh toán khi cảm thấy hài lòng sản phẩm & dịch vụ của Công Ty Viễn Thông Thành Phố cung cấp

TOÀN THỂ NHÂN VIÊN CÔNG TY VIỄN THÔNG THÀNH PHỐ LUÔN LUÔN LẮNG NGHE & PHỤC VỤ KHÁCH HÀNG TỐT NHẤT.

830,000 VND (Chưa bao gồm VAT)

Thông tin kỹ thuật
Module quang WINTOP YTPS-E53-40L
– Khoảng cách truyền cáp quang: 40 km LC
– Cổng kết nối quang: LC
– Bước sóng phát Tx: 1550 nm
– Bước sóng thu Rx: 1310 nm
– Loại tín hiệu: Single-mode
– Tốc độ truyền dữ liệu: 155Mbps single fiber (WDM) SFP
– Nhiệt độ hoạt động: 0 - 70°C
– Nguồn điện: 3.3V
– Hàng chính hãng WINTOP

Thông tin chi tiết

Module quang WINTOP YTPS-E53-40L
– Khoảng cách truyền cáp quang: 40 km LC
– Cổng kết nối quang: LC
– Bước sóng phát Tx: 1550 nm
– Bước sóng thu Rx: 1310 nm
– Loại tín hiệu: Single-mode
– Tốc độ truyền dữ liệu: 155Mbps single fiber (WDM) SFP
– Nhiệt độ hoạt động: 0 - 70°C
– Nguồn điện: 3.3V
– Hàng chính hãng WINTOP

Sản phẩm cùng thương hiệu