Module quang WINTOP YTPD-G59-80L

Module quang WINTOP YTPD-G59-80L
3718

QUAN ĐIỂM TRONG KINH DOANH

SẢN PHẨM TỐT - GIÁ CẠNH TRANH - DỊCH VỤ HOÀN HẢO.

Quý khách chỉ thanh toán khi cảm thấy hài lòng sản phẩm & dịch vụ của Công Ty Viễn Thông Thành Phố cung cấp

TOÀN THỂ NHÂN VIÊN CÔNG TY VIỄN THÔNG THÀNH PHỐ LUÔN LUÔN LẮNG NGHE & PHỤC VỤ KHÁCH HÀNG TỐT NHẤT.

1,970,000 VND (Chưa bao gồm VAT)

Thông tin kỹ thuật
Module quang WINTOP YTPD-G59-80L
–       Khoảng cách truyền cáp quang: 80km LC
–       Bước sóng quang: 1550 nm DFB
–       Loại cáp: Single-mode
–       Tốc độ truyền dữ liệu: 1.25Gbps dual fiber SFP
–       Nhiệt độ hoạt động: 0 - 70°C
–       Nguồn điện: 3.3V
–       Hàng chính hãng WINTOP

Thông tin chi tiết

Module quang WINTOP YTPD-G59-80L
–       Khoảng cách truyền cáp quang: 80km LC
–       Bước sóng quang: 1550 nm DFB
–       Loại cáp: Single-mode
–       Tốc độ truyền dữ liệu: 1.25Gbps dual fiber SFP
–       Nhiệt độ hoạt động: 0 - 70°C
–       Nguồn điện: 3.3V
–       Hàng chính hãng WINTOP

Sản phẩm cùng thương hiệu