Camera IP Dome hồng ngoại 2.0 Megapixel AVTECH DGM2203SVSE
QUAN ĐIỂM TRONG KINH DOANH
SẢN PHẨM TỐT - GIÁ CẠNH TRANH - DỊCH VỤ HOÀN HẢO.
TOÀN THỂ NHÂN VIÊN CÔNG TY VIỄN THÔNG THÀNH PHỐ LUÔN LUÔN LẮNG NGHE & PHỤC VỤ KHÁCH HÀNG TỐT NHẤT.
1,389,000 VND (Chưa bao gồm VAT)
Giá trước đây 1,876,000 VNDTiết kiệm 26%
Thông tin kỹ thuật
- Cảm biến hình ảnh: 1/2.8 inch CMOS.
- Độ phân giải: 2MP (1080@30fps/1080@25fps).
- Độ nhạy sáng tối thiểu: 0.001 Lux / F1.6, 0 Lux (IR LED ON).
- Tầm quan sát hồng ngoại: 25 mét.
- Ống kính: f3.6m/F1.6; F2.8mm/F1.6.
- Đèn led trắng: 2 led.
- Chức năng chống ngược sáng DWDR.
- Số người online: 10.
- Thông báo sự kiện: FTP/ Email/ SMS
- Hỗ trợ dùng trên iPad, iPod, iPhone và các thiết bị sử dụng hệ điều hành Android.
- Nguồn điện (±10%): 12V/1A - PoE.
Thông tin chi tiết
- Đèn led trắng: 2 led.
- Số người online: 10.
Đặc tính kỹ thuật
Model DGM2203SVSE
Network
LAN Port YES
LAN Speed 10/100 Based-T Ethernet
ONVIF Compatible YES (Profile S)
Number of Online Users 10
Video
Network Compression H.265 / H.264 / MJPEG
Video Resolution 1920 x 1080 / 1280 x 720 / 720 x 480 / 352 x 240
Frame Rate 30 fps
Multiple Video Streaming 4 (H.265 / H.264 / MJPEG)
General
Image Sensor 1/2.8 inch CMOS
Min Illumination 0.001 Lux / F1.6, 0 Lux (IR LED ON)
Shutter Speed 1/2 to 1/10,000 sec
S/N Ratio More than 48dB (AGC off)
Lens f3.6mm/ F1.6; f2.8mm/ F1.6
IR LED 2 units
IR Effective Distance Up to 25 meters
Smart Light Control Yes
White Balance ATW
AGC Auto
IRIS Mode Yes
Sharpness Yes
DWDR Yes
PoE Yes (IEEE 802.3af)
Privacy Mask Yes
Vertical View Mode Yes
IP Rating IP66
Power Source (±10%) DC12V / 1A
Current consumption (±10%) 140mA (IR LED OFF) / 220mA (IR LED ON)
Power Consumption (±10%) PoE & PoN: 3.7W; DC adapter: 3W