Dây nhảy Multi Mode-Duplex 3m City Fiber

Dây nhảy Multi Mode-Duplex 3m City Fiber
205

QUAN ĐIỂM TRONG KINH DOANH

SẢN PHẨM TỐT - GIÁ CẠNH TRANH - DỊCH VỤ HOÀN HẢO.

Quý khách chỉ thanh toán khi cảm thấy hài lòng sản phẩm & dịch vụ của Công Ty Viễn Thông Thành Phố cung cấp

TOÀN THỂ NHÂN VIÊN CÔNG TY VIỄN THÔNG THÀNH PHỐ LUÔN LUÔN LẮNG NGHE & PHỤC VỤ KHÁCH HÀNG TỐT NHẤT.

Giá: Liên hệ

Thông tin kỹ thuật
SC/SC-LC/LC/LC/SC-LC/ST….chuẩn Single mode, duplex, 3m

Sản phẩm cùng thương hiệu