Media Converter BTON BT-950GM-2

Media Converter BTON BT-950GM-2
1240

QUAN ĐIỂM TRONG KINH DOANH

SẢN PHẨM TỐT - GIÁ CẠNH TRANH - DỊCH VỤ HOÀN HẢO.

Quý khách chỉ thanh toán khi cảm thấy hài lòng sản phẩm & dịch vụ của Công Ty Viễn Thông Thành Phố cung cấp

TOÀN THỂ NHÂN VIÊN CÔNG TY VIỄN THÔNG THÀNH PHỐ LUÔN LUÔN LẮNG NGHE & PHỤC VỤ KHÁCH HÀNG TỐT NHẤT.

442,500 VND (Chưa bao gồm VAT)

Giá trước đây 553,125 VNDTiết kiệm 21%

Thông tin kỹ thuật
10/100/1000 Base-Tx to 1000Base- SC  Multi mode (1310nm) 2Km

Thông tin chi tiết

10/100/1000 Base-Tx to 1000Base- SC  Multi mode (1310nm) 2Km

Sản phẩm cùng thương hiệu