Cáp quang GYXTW Multi mode 4 sợi

Cáp quang GYXTW Multi mode 4 sợi
17760

QUAN ĐIỂM TRONG KINH DOANH

SẢN PHẨM TỐT - GIÁ CẠNH TRANH - DỊCH VỤ HOÀN HẢO.

Quý khách chỉ thanh toán khi cảm thấy hài lòng sản phẩm & dịch vụ của Công Ty Viễn Thông Thành Phố cung cấp

TOÀN THỂ NHÂN VIÊN CÔNG TY VIỄN THÔNG THÀNH PHỐ LUÔN LUÔN LẮNG NGHE & PHỤC VỤ KHÁCH HÀNG TỐT NHẤT.

Giá: Liên hệ

Hỗ trợ mua hàng
Hotline
Hỗ trợ mua hàng
Hỗ trợ Online
Hỗ trợ kinh doanh
Hỗ trợ tư vấn
Hotline
Thông tin kỹ thuật

- Cáp quang Multimode 4 Sợi 50/125µm Outdoor/Indoor
- Đường kính cáp: 8.5mm 
- Suy hao trung bình ở bước sóng 1310nm: 0.7 dB/Km 
- Suy hao tối đa ở bước sóng 1310nm: 1.0 dB/Km
- Suy hao trung bình ở bước sóng 850nm: 2.8 dB/Km
- Suy hao tối đa ở bước sóng 850nm: 3.0 dB/Km
- Bán kinh uốn cong nhỏ nhất khi lắp đặt: 170 mm
- Bán kinh uốn cong nhỏ nhất khi hoạt động: 120 mm


Thông tin chi tiết

Dây nhảy quang ST/ST, Multimode 62,5/125um duplex

  • Loại sợi quang: Multimode, 62.5/125um, duplex
  • Đầu nối: ST/UPC
  • Chiều dài: 5m, đường kính sợi: 3mm
  • Suy hao chèn: 55 dB.

Sản phẩm cùng thương hiệu